เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi
เปิดกลุ่มไว้เป็นช่องทางสำรองให้แล้ว อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/MitsubishiTritonClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ล้อแม็กซ์ ขอบ 20 VIP STYLE สวยสุดๆ ขายถูกๆกันไปเลยครับ ด่วนครับ  (อ่าน 1206 ครั้ง)

ออฟไลน์ ptkwheel

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1215
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ptkwheel
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ล้อแม็กซ์ขอบ 20 ใส่ได้ไม่ถึงเดือน ใส่ใน Hyundai H1 ต้องถอดออก เพราะล้อยื่นเกินไปสำหรับ H1

20 x 8.5  Offset +25  6H139.7 สเปคนี้ใส่กระบะยกสูง รถ SUV , PPV กำลังสวยเลยครับ ไม่ยื่น พอดีๆเลย

สภาพล้อสวยมาก ใหม่มาก ไม่บิด ไม่คด ไม่ดุ้ง ไม่เบียด

ล้อชุดนี้ 4 วง ซื้อมาในราคาชุดละ 31,200 (เฉพาะล้อ)

****  ขอขายที่ราคา    18,000 บาท ครับผม  ****

ติดต่อที่  084-5299614    ด่วนครับผม

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ต.ค. 2015, 18:28:45 โดย ptkwheel »

ออฟไลน์ nolimit

• *
  • สมาชิก ID: 1455
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: รักษ์
    • รางวัลและกิจกรรม

ออฟไลน์ ptkwheel

• *
  • เจ้าของกระทู้