เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi
เปิดกลุ่มไว้เป็นช่องทางสำรองให้แล้ว อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/MitsubishiTritonClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ มีใครติดฟิล์มไพรเวซี่บ้างไหม  (อ่าน 1496 ครั้ง)

ออฟไลน์ tylor

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1968
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ไท
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ไปเจอมาเห็นว่าเป็นฟิล์มของ 3m รุ่นใหม่ มีใครติดอยู่บ้างไหมครับ สีดำสวยเลยแต่เห็นราคาจะสูงกว่ารุ่นธรรมดาหน่อย เลยอยากได้ความเห็นจากคนติดอยู่หน่อย ว่าใช้แล้วเป็นไงบ้าง

ออฟไลน์ m_gab

• *
  • สมาชิก ID: 1850
  • จังหวัด: ขอนแก่น
  • ชื่อเล่น: แก๊ป
ผมติดอยู่กับซีวิค pv35/pv20 ครับ ตัวบานหน้าสีจะออกเทาหน่อย แต่รอบคันดำ มองจากด้านในออกจะสว่างหน่อยครับ กันร้อนดี มองเข้ามาไม่เห็นในรถ โอเคมากครับ แต่ราคาแพงกว่าซีรี่ย์ธรรมดาของ 3m รอบคันอยู่หมื่นต้นๆ

ออฟไลน์ tylor

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1968
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ไท
ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากครับ อยากเห็นรูปพอจะมีให้ดูด้วยไหม
ติดไททันน่าจะแพงกว่าซีวิค เดี๋ยวขอลองเช็คราคาดูอีกที

ออฟไลน์ Pure69

• *
  • สมาชิก ID: 1350
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: pure
เคยลองเทียบสี มิสทรีของลามิน่าโทนสบายตากว่าเยอะครับ แต่ผมติดรุ่น DigitalCTX มาฟิล์มดำเหมือนกันความพิเศษคือรองรับสัญญาณทุกชนิดครับ

ออฟไลน์ Sand_mall

• *
  • สมาชิก ID: 1603
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: sand
เอาฟิล์มมาอัพเกรดนั่นแหละคับ เคยเห็นโทนสีก็เดิมๆป้ะคับ

Tags: