เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi
เปิดกลุ่มไว้เป็นช่องทางสำรองให้แล้ว อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/MitsubishiTritonClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาเรื่องฟีล์ม น้องตั้น สีขาวมุกครับ  (อ่าน 1398 ครั้ง)

ออฟไลน์ steve aekk

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1987
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: เอก
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
รถคันแรกเลยครับ sale บอกแถม 3M กับ lamina สีไรใส่กับสีรถสีขาวแล้วขึ้นครับ และก็เลือกยี้ห้อและเบอร์ออะไรดีครับ ปรึกษาน้าๆ ทีครับ

:emo_069:

ออฟไลน์ Pure69

• *
  • สมาชิก ID: 1350
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: pure
Re: ปรึกษาเรื่องฟีล์ม น้องตั้น สีขาวมุกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มี.ค. 2017, 02:29:19 »
ลามิน่าใช้ทนกว่าครับ ถ้าอยากได้เป็นเซรามิคไปเลย ลองขอเพิ่มงบดูครับรุ่นสเปเชียล ติดดีๆทีเดียวจบไปเลยครับ

ออฟไลน์ Sand_mall

• *
  • สมาชิก ID: 1603
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: sand
Re: ปรึกษาเรื่องฟีล์ม น้องตั้น สีขาวมุกครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มี.ค. 2017, 03:10:24 »
ใช้สามเอ็มตัว FX ของแถมอยู่ แรกๆที่ติดมาค่อนข้างมืด ขับโคตรลำบากคับ แต่ใช้ไปสักพักจะชินไปเองเพราะสีฟิล์มจะซีดลงเร็วอย่างเห็นได้ชัด เพราะแดดบ้านเราค่อนข้างแรงถึงแรงมากคับ ตอนนี้กำลังมองหาพวกเซรามิค นิรภัยอยู่คับ ใครพอแนะนำได้ รบกวนด้วยคับผม

ออฟไลน์ tonMitChai

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 113
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Ton
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 มี.ค. 2017, 11:57:12 »
รถผมติดลามิน่านะ อีกยี่ห้อไม่เคยลอง ถ้ารถสีขาวผมว่าติดฟิล์มดำเข้มๆสวยกว่าครับ พวกรหัส ARL ก็ได้

Tags: