เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
Mitsubishi
เปิดกลุ่มไว้เป็นช่องทางสำรองให้แล้ว อย่าลืมแอ๊ดเข้ากลุ่มกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/MitsubishiTritonClub/

ประกาศ!! แจ้งเปลี่ยนแปลงวิธีการโพสตั้งกระทู้ใหม่
สมาชิกใหม่ต้องทำการตอบกระทู้ หรือคอมเม้นท์ให้ครบ 3 โพสก่อน จึงจะเริ่มตั้งกระทู้ใหม่ได้

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องฟิล์มเซรามิกครับ  (อ่าน 624 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiyo_Ya

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 872
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ชัยโย
    • รางวัลและกิจกรรม
ถามเรื่องฟิล์มเซรามิกครับ
« เมื่อ: 19 มิ.ย. 2018, 13:13:00 »
 Share 
สมชท่านใดใช้อยู่บ้างครับ เห็นราคาแพงหน่อยแต่ถ้าดีก็อยากใช้ ว่าจะลองเปลี่ยนเฉพาะบานหน้าเพราะของเดิมบานหน้าผมมืดไปหน่อย

ออฟไลน์ Pure69

• *
  • สมาชิก ID: 1350
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: pure
Re: ถามเรื่องฟิล์มเซรามิกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2018, 23:54:38 »
ดีครับ เก่าฟิล์มแถมเป็นปรอทผมมีปัญหาเรื่องสัญญาณ Easy Pass ครับ เพิ่งไปเปลี่ยนเป็นฟิล์มเซรามิคของลามิน่ามา ความพิเศษคือช่วยรองรับพวกสัญญาณดิจิตอลในรถทุกอย่างครับ ผมติดมาเข้ม 40% ครับ L30DigitalCTX สว่างหน่อย เพราะปกติสายตาไม่ค่อยดี ขับรถกลางคืนบ่อยครับ ถ้าสายตาดีๆแนะนำให้จัดซัก 60 ไปเลยครับ

ออฟไลน์ Sand_mall

• *
  • สมาชิก ID: 1603
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: sand
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 มิ.ย. 2018, 00:07:01 »
XtraCole ก็น่าสนคับเล็งไว้อยู่ ว่าจะติดซัก 60 ทั้งคันไปเลยคับ

ออฟไลน์ tiresbidonline

• *
  • สมาชิก ID: 2502
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Josh
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 ส.ค. 2018, 13:38:45 »
ตาม

ออฟไลน์ - N u m P u -

• *
  • สมาชิก ID: 2524
  • สมัครเลย RB88 รับโบนัส 300 บาท
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 ต.ค. 2018, 02:18:57 »
เงียบจังงงง

Tags: